कायदा वाचला नसल्यास इटालियन भाषेत भाषांतर पाठवतो; गृहमंत्री अमित शहा यांची राहुल गांधींवर टीका

0
26
ताज्या मराठी बातम्यांसाठी आमचा ग्रुप जॉईन करा
WhatsApp Group Join Now
Google News Join Now

जोधपुर :  केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा यांनी शुक्रवारी राजस्थानमधील जोधपूर येथे नागरिकत्व दुरुस्ती कायद्याच्या समर्थनार्थ जाहीर सभा घेतली. या वेळी अमित शहा यांनी कॉंग्रेस नेते राहुल गांधी यांच्यासह विरोधी पक्षांच्या नेत्यांवर जोरदार हल्ला चढविला. अमित शहा यांनी जाहीर केले की, जास्तीत जास्त गोंधळ पसरवण्यासाठी विरोधक प्रयत्न करत आहेत, परंतु भाजपा या कायद्याबद्दल एक इंच मागे हटणार नाही. केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा म्हणाले की, जर राहुल गांधींनी कायदा वाचला असेल तर चर्चा करायला या, तसेच त्यांनी कायदा वाचला नसल्यास मी इटालियन भाषेमध्ये कायद्याचे भाषांतर पाठविण्यासाठी तयार आहे.

अमित शहा यांनी राहुल गांधींवर जोरदार टीका केली

अमित शहा म्हणाले की, कॉंग्रेस, ममता दीदी, सपा, बसपा, केजरीवाल आणि कंपनी सर्व या कायद्याला विरोध करीत आहेत, मी या सर्वांना आव्हान देतो की, हे सिद्ध करण्यासाठी अल्पसंख्याकांचे नुकसान होईल. अमित शहा म्हणाले की राहुल बाबा, जर तुम्ही कायदा वाचला असेल तर त्यावर चर्चा करायला या. जर आपण कायदा वाचला नसेल तर मी इटली मध्ये भाषांतर पाठविण्यासाठी तयार आहे.

 

अमित शहा म्हणाले की, सर्व पक्षांनी एकत्र यायला हवे, भाजप सीएएवर एक इंचही परत येणार नाही. जे काही गोंधळ पसरवायचे आहे ते पसरवा. परंतु आम्ही या कायद्याकडे दुर्लक्ष करणार नाही. जाहीर सभेत अमित शहा यांनी लोकांना एक नंबर दिला आणि नंबर देऊन सीएएसाठी पाठिंबा नोंदवण्यास सांगितले. अमित शहा यांनी दिलेली नंबर – 8866288662

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here